| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2,000 ชิ้น |
| ราคา: | $46.75/pieces 2000-9999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ขนาดกล่อง: 58*29*51.8ซม |
| ความสามารถในการจัดหา: | 360000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน เตาย่างไฟฟ้าแบบพกพาขนาดเล็ก |
เครื่องเอสเปรสโซอัตโนมัติ 20 บาร์ เย็นเอสเปรสโซ 1350W อุณหภูมิที่สามารถเขียนโปรแกรมได้
สัมผัสกาแฟคุณภาพคาเฟ่ ด้วยการกดปุ่มเครื่องเอสเพรสโซอัตโนมัติ 20 บาร์ที่มีเอสเปรสโซ่เย็นความสามารถสําหรับเครื่องดื่มกาแฟเย็นที่สดชื่น1350Wพลังงานระบบทําความร้อนแบบ thermoblockให้การควบคุมอุณหภูมิที่รวดเร็วและแม่นยํา1ถังน้ํา.5 ลิตรและถังนม 500 มลให้มีแก้วหลายแก้ว โดยไม่ต้อง เติมซ้ําบ่อยปุ่มตรวจจับจอสัมผัสและการควบคุม PCBให้บริการแบบง่ายดาย ด้วยการผสมผสานด้วยปุ่มเดียว สําหรับถ้วยเล็ก ถ้วยใหญ่ เอสเพรสโซ่ แคปปูจินโญ่ และกาแฟลาเต้
รายละเอียด
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| เลขรุ่น | BC5620 |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทํากาแฟแบบดิจิตอล |
| ประเภท | เครื่องทํากาแฟอัตโนมัติ เครื่องทําเอสเพรสโซ่ |
| วัสดุบ้าน | ร่างจากสแตนเลสที่มีส่วนประกอบจากพลาสติก |
| ขนาด | 258 x 210 x 280 มิลลิเมตร |
| ความจุ | 2 ถ้วย |
| ความจุของถังน้ํา | 1.5L |
| ความจุของถังนม | 500 มล |
| พลัง | 1350W |
| โวลเตชั่น | 220-240V, 50/60Hz |
| ความดันปั๊ม | 20 บาร์ |
| ระบบทําความร้อน | ระบบทําความร้อนแบบเทอร์โมบล็อค |
| การควบคุม | การควบคุม PCB ด้วยปุ่มการตรวจจับจอสัมผัส |
| ประสิทธิภาพด้านพลังงาน | ประเภท A |
| เครื่องดื่ม | เอสเปรสโซ่ คาปปูชิโน ลาเต้ อเมริกาโน่ |
| ลักษณะสําคัญ | โปรแกรม, ระบบควบคุมอุณหภูมิ, ระบบน้ําร้อน, การตั้งค่าเครื่องบดที่ปรับได้, หน้าจอสัมผัส, หมอกนม, ถังนม, ระบบเบียร์, ทําความสะอาดเอง, ฟังก์ชันเอสเพรสโซ่เย็น,การทํางานด้วยปุ่มเดียว (ถ้วยเล็ก/ถ้วยใหญ่)หม้อแก้วเหล็กไร้ขัดสําหรับการทําความร้อนก่อน การควบคุมอุณหภูมิ NTC ที่แม่นยํา การป้องกันความร้อนเกินและความดันเกินถังน้ําและตู้ระบายน้ําที่ปรับได้ |
| ภาษาปฏิบัติการ | อังกฤษ, ฝรั่งเศส, เยอรมัน, สเปน, ดัตช์ |
| การใช้งาน | อาคารพาณิชย์, บ้าน, โรงแรม, รถจอดรถ |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| การควบคุมแอพ | ไม่ |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่งโลโก้ |
| ประเภทของบรรจุ | กล่องกระบอก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
| คําสําคัญ | เอสเปรสโซ่ คาปปูชิโน ลาเต้ อเมริกาโน่ |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2,000 ชิ้น |
| ราคา: | $46.75/pieces 2000-9999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ขนาดกล่อง: 58*29*51.8ซม |
| ความสามารถในการจัดหา: | 360000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน เตาย่างไฟฟ้าแบบพกพาขนาดเล็ก |
เครื่องเอสเปรสโซอัตโนมัติ 20 บาร์ เย็นเอสเปรสโซ 1350W อุณหภูมิที่สามารถเขียนโปรแกรมได้
สัมผัสกาแฟคุณภาพคาเฟ่ ด้วยการกดปุ่มเครื่องเอสเพรสโซอัตโนมัติ 20 บาร์ที่มีเอสเปรสโซ่เย็นความสามารถสําหรับเครื่องดื่มกาแฟเย็นที่สดชื่น1350Wพลังงานระบบทําความร้อนแบบ thermoblockให้การควบคุมอุณหภูมิที่รวดเร็วและแม่นยํา1ถังน้ํา.5 ลิตรและถังนม 500 มลให้มีแก้วหลายแก้ว โดยไม่ต้อง เติมซ้ําบ่อยปุ่มตรวจจับจอสัมผัสและการควบคุม PCBให้บริการแบบง่ายดาย ด้วยการผสมผสานด้วยปุ่มเดียว สําหรับถ้วยเล็ก ถ้วยใหญ่ เอสเพรสโซ่ แคปปูจินโญ่ และกาแฟลาเต้
รายละเอียด
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| เลขรุ่น | BC5620 |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทํากาแฟแบบดิจิตอล |
| ประเภท | เครื่องทํากาแฟอัตโนมัติ เครื่องทําเอสเพรสโซ่ |
| วัสดุบ้าน | ร่างจากสแตนเลสที่มีส่วนประกอบจากพลาสติก |
| ขนาด | 258 x 210 x 280 มิลลิเมตร |
| ความจุ | 2 ถ้วย |
| ความจุของถังน้ํา | 1.5L |
| ความจุของถังนม | 500 มล |
| พลัง | 1350W |
| โวลเตชั่น | 220-240V, 50/60Hz |
| ความดันปั๊ม | 20 บาร์ |
| ระบบทําความร้อน | ระบบทําความร้อนแบบเทอร์โมบล็อค |
| การควบคุม | การควบคุม PCB ด้วยปุ่มการตรวจจับจอสัมผัส |
| ประสิทธิภาพด้านพลังงาน | ประเภท A |
| เครื่องดื่ม | เอสเปรสโซ่ คาปปูชิโน ลาเต้ อเมริกาโน่ |
| ลักษณะสําคัญ | โปรแกรม, ระบบควบคุมอุณหภูมิ, ระบบน้ําร้อน, การตั้งค่าเครื่องบดที่ปรับได้, หน้าจอสัมผัส, หมอกนม, ถังนม, ระบบเบียร์, ทําความสะอาดเอง, ฟังก์ชันเอสเพรสโซ่เย็น,การทํางานด้วยปุ่มเดียว (ถ้วยเล็ก/ถ้วยใหญ่)หม้อแก้วเหล็กไร้ขัดสําหรับการทําความร้อนก่อน การควบคุมอุณหภูมิ NTC ที่แม่นยํา การป้องกันความร้อนเกินและความดันเกินถังน้ําและตู้ระบายน้ําที่ปรับได้ |
| ภาษาปฏิบัติการ | อังกฤษ, ฝรั่งเศส, เยอรมัน, สเปน, ดัตช์ |
| การใช้งาน | อาคารพาณิชย์, บ้าน, โรงแรม, รถจอดรถ |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| การควบคุมแอพ | ไม่ |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่งโลโก้ |
| ประเภทของบรรจุ | กล่องกระบอก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
| คําสําคัญ | เอสเปรสโซ่ คาปปูชิโน ลาเต้ อเมริกาโน่ |