| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2,000 ชิ้น |
| ราคา: | $112.89/pieces 2000-9999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ขนาดกล่อง: 58*29*51.8ซม |
| ความสามารถในการจัดหา: | 360000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน เตาย่างไฟฟ้าแบบพกพาขนาดเล็ก |
เครื่องชงกาแฟกึ่งอัตโนมัติ สกัดเย็น เอสเพรสโซร้อน คาปูชิโน
ฝึกฝนศิลปะการทำเอสเพรสโซด้วยเครื่องนี้เครื่องชงเอสเพรสโซกึ่งอัตโนมัติ 20 บาร์พร้อมคุณสมบัติสกัดเย็นและเอสเพรสโซร้อนสำหรับเพลิดเพลินกับกาแฟตลอดทั้งปี กำลังไฟ1350Wให้ความร้อนเร็ว ในขณะที่การตั้งค่าเครื่องบดแบบปรับได้ช่วยให้คุณปรับขนาดการบดเพื่อการสกัดที่สมบูรณ์แบบ แทงค์น้ำ2.6 ลิตรสามารถชงได้หลายแก้วโดยไม่ต้องเติมน้ำบ่อยครั้ง ด้วยหน้าจอสัมผัสและการควบคุมอุณหภูมิที่ตั้งโปรแกรมได้คุณสามารถปรับการชงที่สมบูรณ์แบบสำหรับเมล็ดกาแฟทุกชนิดการตีฟองนมอัตโนมัติพร้อมแทงค์นมสร้างฟองนมที่เนียนนุ่มสำหรับคาปูชิโนและลาเต้
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อแบรนด์ | Anbolife |
| หมายเลขรุ่น | BC5710 |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เจ้อเจียง ประเทศจีน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชงกาแฟสกัดเย็น แทงค์นมดิจิทัล วงแหวนอุณหภูมิ |
| ประเภท | เครื่องชงกาแฟกึ่งอัตโนมัติ, เครื่องชงเอสเพรสโซ, เครื่องชงกาแฟสกัดเย็น |
| วัสดุตัวเครื่อง | ตัวเครื่องสแตนเลสพร้อมส่วนประกอบพลาสติก |
| ขนาด | 29.8 x 29.8 x 35.8 ซม. |
| ความจุ | 2 ถ้วย |
| ความจุแทงค์น้ำ | 2.6 ลิตร |
| กำลังไฟ | 1350W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240V, 50/60Hz |
| แรงดันปั๊ม | 20 บาร์ |
| การควบคุม | การควบคุมกึ่งอัตโนมัติพร้อมหน้าจอสัมผัส |
| ประสิทธิภาพพลังงาน | คลาส A |
| เครื่องดื่ม | เอสเพรสโซ, คาปูชิโน, ลาเต้, อเมริกาโน, เอสเพรสโซร้อน, กาแฟสกัดเย็น |
| คุณสมบัติหลัก | ตั้งโปรแกรมได้, ควบคุมอุณหภูมิ, ระบบน้ำร้อน, ตั้งค่าเครื่องบดแบบปรับได้, หน้าจอสัมผัส, การตีฟองนม, แทงค์นม, ระบบชง, ทำความสะอาดตัวเอง, ฟังก์ชันสกัดเย็น |
| ภาษาที่ใช้งาน | อังกฤษ, ฝรั่งเศส, เยอรมัน, สเปน, ดัตช์ |
| การใช้งาน | เชิงพาณิชย์, ครัวเรือน, โรงแรม, บ้าน, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| การควบคุมแอป | ไม่ |
| แม่พิมพ์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | รับปรับแต่งโลโก้ |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่องลูกฟูก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี |
| คำสำคัญ | เอสเพรสโซ, คาปูชิโน, ลาเต้, อเมริกาโน, เอสเพรสโซร้อน, กาแฟสกัดเย็น |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2,000 ชิ้น |
| ราคา: | $112.89/pieces 2000-9999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ขนาดกล่อง: 58*29*51.8ซม |
| ความสามารถในการจัดหา: | 360000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน เตาย่างไฟฟ้าแบบพกพาขนาดเล็ก |
เครื่องชงกาแฟกึ่งอัตโนมัติ สกัดเย็น เอสเพรสโซร้อน คาปูชิโน
ฝึกฝนศิลปะการทำเอสเพรสโซด้วยเครื่องนี้เครื่องชงเอสเพรสโซกึ่งอัตโนมัติ 20 บาร์พร้อมคุณสมบัติสกัดเย็นและเอสเพรสโซร้อนสำหรับเพลิดเพลินกับกาแฟตลอดทั้งปี กำลังไฟ1350Wให้ความร้อนเร็ว ในขณะที่การตั้งค่าเครื่องบดแบบปรับได้ช่วยให้คุณปรับขนาดการบดเพื่อการสกัดที่สมบูรณ์แบบ แทงค์น้ำ2.6 ลิตรสามารถชงได้หลายแก้วโดยไม่ต้องเติมน้ำบ่อยครั้ง ด้วยหน้าจอสัมผัสและการควบคุมอุณหภูมิที่ตั้งโปรแกรมได้คุณสามารถปรับการชงที่สมบูรณ์แบบสำหรับเมล็ดกาแฟทุกชนิดการตีฟองนมอัตโนมัติพร้อมแทงค์นมสร้างฟองนมที่เนียนนุ่มสำหรับคาปูชิโนและลาเต้
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อแบรนด์ | Anbolife |
| หมายเลขรุ่น | BC5710 |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เจ้อเจียง ประเทศจีน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชงกาแฟสกัดเย็น แทงค์นมดิจิทัล วงแหวนอุณหภูมิ |
| ประเภท | เครื่องชงกาแฟกึ่งอัตโนมัติ, เครื่องชงเอสเพรสโซ, เครื่องชงกาแฟสกัดเย็น |
| วัสดุตัวเครื่อง | ตัวเครื่องสแตนเลสพร้อมส่วนประกอบพลาสติก |
| ขนาด | 29.8 x 29.8 x 35.8 ซม. |
| ความจุ | 2 ถ้วย |
| ความจุแทงค์น้ำ | 2.6 ลิตร |
| กำลังไฟ | 1350W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240V, 50/60Hz |
| แรงดันปั๊ม | 20 บาร์ |
| การควบคุม | การควบคุมกึ่งอัตโนมัติพร้อมหน้าจอสัมผัส |
| ประสิทธิภาพพลังงาน | คลาส A |
| เครื่องดื่ม | เอสเพรสโซ, คาปูชิโน, ลาเต้, อเมริกาโน, เอสเพรสโซร้อน, กาแฟสกัดเย็น |
| คุณสมบัติหลัก | ตั้งโปรแกรมได้, ควบคุมอุณหภูมิ, ระบบน้ำร้อน, ตั้งค่าเครื่องบดแบบปรับได้, หน้าจอสัมผัส, การตีฟองนม, แทงค์นม, ระบบชง, ทำความสะอาดตัวเอง, ฟังก์ชันสกัดเย็น |
| ภาษาที่ใช้งาน | อังกฤษ, ฝรั่งเศส, เยอรมัน, สเปน, ดัตช์ |
| การใช้งาน | เชิงพาณิชย์, ครัวเรือน, โรงแรม, บ้าน, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| การควบคุมแอป | ไม่ |
| แม่พิมพ์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | รับปรับแต่งโลโก้ |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่องลูกฟูก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี |
| คำสำคัญ | เอสเพรสโซ, คาปูชิโน, ลาเต้, อเมริกาโน, เอสเพรสโซร้อน, กาแฟสกัดเย็น |