| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2000 |
| ราคา: | $5.32/pieces 1000-4999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | 4 ชิ้น/หีบ ขนาด:51.2x31x36.8ซม |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 45วัน/ 1 ~ 4000ชิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1000000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องทําแซนวิช 750W 2 ชิ้น เครื่องทําแซนวิชไม่ติด เครื่องทําจานถอด
ทําแซนวิชทอดแบบสมบูรณ์แบบทุกครั้ง ด้วยเครื่องทําแซนวิชขนาด 2 ชิ้น 750W ที่มีแผ่นกันติดที่ถอดได้ เพื่อทําความสะอาดง่ายการเคลือบที่ไม่ติดกับอาหาร ทําให้อาหารสามารถปล่อยออกมาได้อย่างง่ายดายขณะที่มือจับที่เย็นและเท้าที่ทนการสกัด ให้การทํางานที่ปลอดภัยและมั่นคงและความปลอดภัย การตัดความร้อนด้วยไฟฟิวส์ความร้อน ให้ความคุ้มครองอัตโนมัติการออกแบบตั้งให้สามารถเก็บของได้อย่างคอมแพคต์ เมื่อไม่ใช้งาน ประหยัดพลังงานและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ด้วยประสิทธิภาพชั้น A
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| เลขรุ่น | BS105M |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําแซนวิช / เครื่องทําทอสตี้ |
| ประเภท | แก้ไขเครื่องทําแซนวิช 2 ชิ้น |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| สี | สีดําฉีดด้วยสแตนเลส / สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดสินค้า | 23.6 x 23.9 x 9.8 ซม. |
| ขนาดแผ่น | 22.5 x 13 ซม. |
| พลัง | 750W |
| โวลเตชั่น | 220-240V (110V เป็นตัวเลือก) 50-60Hz |
| ประเภทควบคุม | ระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์, ระบบควบคุมด้วยเทอร์โมสตัต พร้อมไฟแสดงความพร้อมและไฟแสดงพลังงาน |
| ประสิทธิภาพด้านพลังงาน | ประเภท A |
| ประเภทแผ่น | แผ่นกันสติก สามารถถอดได้ (แผ่นแซนด์วิชเป็นตัวเลือก) |
| แผ่นที่เปลี่ยนกันได้ | จานกริลลิ่ง / พานินี พรีสจาน กริลลิ่ง จานแซนวิช จานวอฟเฟิล |
| ลักษณะสําคัญ | แผ่นเคลือบกันสติก ทําความสะอาดง่าย แฮนด์แตะเย็น เท้ากันสกิด ไฟไฟและพร้อม (ควบคุมด้วยเทอร์โมสแตต)ประหยัดพลังงาน |
| ข้อดี | ทําความสะอาดง่าย แฮนด์แตะเย็น รองเท้าทนเลื่อน ประหยัดพลังงาน |
| การใช้งาน | บ้านครัวบ้าน เตรียมอาหารเช้า แคมปิ้ง เครื่องใช้ไฟฟ้าขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| การควบคุมแอพ | ไม่ |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | สามารถปรับแต่งได้ (รับ OEM) |
| ประเภทของบรรจุ | กล่องกระบอก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2000 |
| ราคา: | $5.32/pieces 1000-4999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | 4 ชิ้น/หีบ ขนาด:51.2x31x36.8ซม |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 45วัน/ 1 ~ 4000ชิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1000000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องทําแซนวิช 750W 2 ชิ้น เครื่องทําแซนวิชไม่ติด เครื่องทําจานถอด
ทําแซนวิชทอดแบบสมบูรณ์แบบทุกครั้ง ด้วยเครื่องทําแซนวิชขนาด 2 ชิ้น 750W ที่มีแผ่นกันติดที่ถอดได้ เพื่อทําความสะอาดง่ายการเคลือบที่ไม่ติดกับอาหาร ทําให้อาหารสามารถปล่อยออกมาได้อย่างง่ายดายขณะที่มือจับที่เย็นและเท้าที่ทนการสกัด ให้การทํางานที่ปลอดภัยและมั่นคงและความปลอดภัย การตัดความร้อนด้วยไฟฟิวส์ความร้อน ให้ความคุ้มครองอัตโนมัติการออกแบบตั้งให้สามารถเก็บของได้อย่างคอมแพคต์ เมื่อไม่ใช้งาน ประหยัดพลังงานและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ด้วยประสิทธิภาพชั้น A
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| เลขรุ่น | BS105M |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําแซนวิช / เครื่องทําทอสตี้ |
| ประเภท | แก้ไขเครื่องทําแซนวิช 2 ชิ้น |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| สี | สีดําฉีดด้วยสแตนเลส / สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดสินค้า | 23.6 x 23.9 x 9.8 ซม. |
| ขนาดแผ่น | 22.5 x 13 ซม. |
| พลัง | 750W |
| โวลเตชั่น | 220-240V (110V เป็นตัวเลือก) 50-60Hz |
| ประเภทควบคุม | ระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์, ระบบควบคุมด้วยเทอร์โมสตัต พร้อมไฟแสดงความพร้อมและไฟแสดงพลังงาน |
| ประสิทธิภาพด้านพลังงาน | ประเภท A |
| ประเภทแผ่น | แผ่นกันสติก สามารถถอดได้ (แผ่นแซนด์วิชเป็นตัวเลือก) |
| แผ่นที่เปลี่ยนกันได้ | จานกริลลิ่ง / พานินี พรีสจาน กริลลิ่ง จานแซนวิช จานวอฟเฟิล |
| ลักษณะสําคัญ | แผ่นเคลือบกันสติก ทําความสะอาดง่าย แฮนด์แตะเย็น เท้ากันสกิด ไฟไฟและพร้อม (ควบคุมด้วยเทอร์โมสแตต)ประหยัดพลังงาน |
| ข้อดี | ทําความสะอาดง่าย แฮนด์แตะเย็น รองเท้าทนเลื่อน ประหยัดพลังงาน |
| การใช้งาน | บ้านครัวบ้าน เตรียมอาหารเช้า แคมปิ้ง เครื่องใช้ไฟฟ้าขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| การควบคุมแอพ | ไม่ |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | สามารถปรับแต่งได้ (รับ OEM) |
| ประเภทของบรรจุ | กล่องกระบอก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |