| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2000 |
| ราคา: | $5.83/pieces 1000-4999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | 8 ชิ้น/หีบ ขนาด:55X17.4X55.6ซม |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 45วัน/ 1 ~ 4000ชิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1000000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องทําแวฟเฟิลแซนวิช 2 ใน 1 เครื่องทําแวฟเฟิลแวฟเฟิล 600W เครื่องทําจานถอดได้
เปลี่ยนระหว่างอาหารเช้าและอาหารกลางวันในวินาทีกับนี้เครื่องทําแซนวิช 2 ใน 1 ขนาด 600W.กระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษให้คุณสร้างวาฟเฟิลเปียกสําหรับอาหารเช้า และปานินีกระจ่างกระจ่าง หรือแซนวิชต้มสําหรับอาหารกลางวัน ทั้งหมดนี้ด้วยอุปกรณ์ขนาดเล็กเดียวการเคลือบไม่ติดรับประกันการปล่อยอาหารโดยไม่ต้องใช้ความพยายามมือจับสัมผัสเย็นและการตัดอุณหภูมิปลอดภัยให้บริการโดยไม่ต้องกังวลพลังงานและไฟพร้อมระบุเมื่อมันถูกทําความร้อนก่อน และขาที่ทนการสลิดทําให้มันมั่นคง การออกแบบตั้งให้สามารถการเก็บของที่คอมพัคต์เหมาะสําหรับห้องครัวบ้านที่ความหลากหลายพบกับความสะดวก
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| เลขรุ่น | BS-225 |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําแซนวิช เครื่องทําวาฟเฟิล เครื่องทําปานินี เครื่องปรุงปรุง |
| ประเภท | เครื่องทําแซนวิช 1 ชิ้น เครื่องทําวาฟเฟิล เครื่องพิมพ์พานินี |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| รูปทรง | ตาราง |
| ขนาดสินค้า | 21.9 x 13.7 x 8.9 ซม. |
| ขนาดแผ่น | 12.1 x 13.1 ซม. |
| พลัง | 600W |
| โวลเตชั่น | 220-240V (120V เป็นตัวเลือก) 50-60Hz |
| ประเภทควบคุม | ระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ ระบบควบคุมอุณหภูมิ |
| ประสิทธิภาพด้านพลังงาน | ประเภท A |
| ประเภทแผ่น | แผ่นที่ถอดออก |
| แผ่นที่เปลี่ยนกันได้ | จานกริลลิ่ง / พานินี พรีสจาน กริลลิ่ง จานแซนวิช จานวอฟเฟิล |
| ลักษณะสําคัญ | การเคลือบกันสติ๊ก การจับแตะเย็น การตัดความปลอดภัยทางความร้อน ไฟไฟไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าการประหยัดพื้นที่ |
| ข้อดี | ประหยัดพลังงาน สะดวกต่อสิ่งแวดล้อม |
| การใช้งาน | ครัวเรือน, ห้องครัว, ใช้ในครอบครัว |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| การควบคุมแอพ | ไม่ |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ประเภทของบรรจุ | กล่องกระบอก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
![]()
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2000 |
| ราคา: | $5.83/pieces 1000-4999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | 8 ชิ้น/หีบ ขนาด:55X17.4X55.6ซม |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 45วัน/ 1 ~ 4000ชิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1000000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องทําแวฟเฟิลแซนวิช 2 ใน 1 เครื่องทําแวฟเฟิลแวฟเฟิล 600W เครื่องทําจานถอดได้
เปลี่ยนระหว่างอาหารเช้าและอาหารกลางวันในวินาทีกับนี้เครื่องทําแซนวิช 2 ใน 1 ขนาด 600W.กระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษให้คุณสร้างวาฟเฟิลเปียกสําหรับอาหารเช้า และปานินีกระจ่างกระจ่าง หรือแซนวิชต้มสําหรับอาหารกลางวัน ทั้งหมดนี้ด้วยอุปกรณ์ขนาดเล็กเดียวการเคลือบไม่ติดรับประกันการปล่อยอาหารโดยไม่ต้องใช้ความพยายามมือจับสัมผัสเย็นและการตัดอุณหภูมิปลอดภัยให้บริการโดยไม่ต้องกังวลพลังงานและไฟพร้อมระบุเมื่อมันถูกทําความร้อนก่อน และขาที่ทนการสลิดทําให้มันมั่นคง การออกแบบตั้งให้สามารถการเก็บของที่คอมพัคต์เหมาะสําหรับห้องครัวบ้านที่ความหลากหลายพบกับความสะดวก
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| เลขรุ่น | BS-225 |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําแซนวิช เครื่องทําวาฟเฟิล เครื่องทําปานินี เครื่องปรุงปรุง |
| ประเภท | เครื่องทําแซนวิช 1 ชิ้น เครื่องทําวาฟเฟิล เครื่องพิมพ์พานินี |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| รูปทรง | ตาราง |
| ขนาดสินค้า | 21.9 x 13.7 x 8.9 ซม. |
| ขนาดแผ่น | 12.1 x 13.1 ซม. |
| พลัง | 600W |
| โวลเตชั่น | 220-240V (120V เป็นตัวเลือก) 50-60Hz |
| ประเภทควบคุม | ระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ ระบบควบคุมอุณหภูมิ |
| ประสิทธิภาพด้านพลังงาน | ประเภท A |
| ประเภทแผ่น | แผ่นที่ถอดออก |
| แผ่นที่เปลี่ยนกันได้ | จานกริลลิ่ง / พานินี พรีสจาน กริลลิ่ง จานแซนวิช จานวอฟเฟิล |
| ลักษณะสําคัญ | การเคลือบกันสติ๊ก การจับแตะเย็น การตัดความปลอดภัยทางความร้อน ไฟไฟไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าการประหยัดพื้นที่ |
| ข้อดี | ประหยัดพลังงาน สะดวกต่อสิ่งแวดล้อม |
| การใช้งาน | ครัวเรือน, ห้องครัว, ใช้ในครอบครัว |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| การควบคุมแอพ | ไม่ |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ประเภทของบรรจุ | กล่องกระบอก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
![]()