| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2000 |
| ราคา: | $7.81/pieces 1000-4999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | 6 ชิ้น/หีบ ขนาด:48X30.5X36.2ซม |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 45วัน/ 1 ~ 4000ชิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1000000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องทำแซนด์วิชเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม 650W 8 แม่พิมพ์ ปลาไทยากิ วาฟเฟิล ปานินี
ทำอาหารอย่างสร้างสรรค์พร้อมประหยัดพลังงานด้วยเครื่องทำแซนด์วิชที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมขนาด 650W นี้ ซึ่งมีระดับประสิทธิภาพพลังงาน Class A การออกแบบที่ประหยัดพลังงานให้ประสิทธิภาพที่ทรงพลังโดยใช้ไฟฟ้าเพียงเล็กน้อย ช่วยลดการปล่อยคาร์บอนและค่าสาธารณูปโภค ด้วยแม่พิมพ์ที่เปลี่ยนได้ 8 แบบ รวมถึงแม่พิมพ์ปลาไทยากิ วาฟเฟิล แซนด์วิช และปานินี เครื่องใช้ไฟฟ้าหนึ่งเครื่องสามารถใช้แทนอุปกรณ์หลายชิ้นได้ ช่วยประหยัดเงินและพื้นที่จัดเก็บ สารเคลือบกันติดช่วยลดความจำเป็นในการใช้น้ำมันหรือเนย ส่งเสริมการทำอาหารที่ดีต่อสุขภาพ ด้ามจับเย็นและระบบตัดไฟความร้อนเพื่อความปลอดภัยช่วยให้การทำงานปลอดภัย เหมาะสำหรับครัวเรือนที่ใส่ใจสิ่งแวดล้อมและครอบครัวที่ประหยัดงบประมาณซึ่งต้องการความหลากหลายโดยไม่สิ้นเปลืองข้อมูลจำเพาะชื่อแบรนด์Anbolifeหมายเลขรุ่นBS-216แหล่งกำเนิดสินค้าเจ้อเจียง ประเทศจีนชื่อผลิตภัณฑ์เครื่องทำแซนด์วิช เครื่องทำปลาไทยากิ เครื่องทำวาฟเฟิล เครื่องปิ้งขนมปังปานินีประเภทเครื่องทำแซนด์วิชแบบถอดได้ 1 ชิ้น, เครื่องทำปลาไทยากิ, เครื่องทำวาฟเฟิล, เครื่องปิ้งขนมปังปานินีวัสดุอลูมิเนียมสีสีที่กำหนดเองรูปร่างสี่เหลี่ยมขนาดผลิตภัณฑ์
| ขนาดแผ่น | 14*14 ซม. |
| กำลังไฟ | 650W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240V (120V เป็นทางเลือก), 50-60Hz |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมอิเล็กทรอนิกส์, การควบคุมอุณหภูมิเทอร์โมสตัท |
| ประสิทธิภาพพลังงาน | Class A |
| ประเภทแผ่น | แผ่นถอดได้ |
| แผ่นเปลี่ยนได้ | แม่พิมพ์เสริม 8 แบบ: แผ่นย่าง / ปานินี, แผ่นย่าง, แผ่นแซนด์วิช, แผ่นวาฟเฟิล, แผ่นปลาไทยากิ, อื่นๆ |
| คุณสมบัติหลัก | พื้นผิวเคลือบกันติด, ด้ามจับเย็น, ระบบตัดไฟความร้อน, ฟิวส์ความร้อน, ไฟแสดงสถานะเปิด/พร้อมใช้งาน (ควบคุมด้วยเทอร์โมสตัท), ขาตั้งกันลื่น, ตั้งตรงเพื่อการจัดเก็บที่กะทัดรัด, ทำความสะอาดง่าย, ประหยัดพื้นที่ |
| ข้อได้เปรียบ | ประหยัดพลังงาน, เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| การใช้งาน | ครัวเรือน, ห้องครัวบ้าน, ใช้ในครอบครัว, ร้านเบเกอรี่ขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| การควบคุมแอป | ไม่ |
| แม่พิมพ์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่องลูกฟูก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี |
| คุณสมบัติ | +อุ่นเครื่องเร็ว: พร้อมใช้งานในเวลาไม่ถึง 60 วินาที |
| +กำลังไฟ 650W: ทำอาหารได้รวดเร็วและมีประสิทธิภาพ | +แม่พิมพ์ 8 แบบ: ไม่ต้องรอระหว่างสูตร |
| +ไฟแสดงสถานะพร้อมใช้งาน: รู้ว่าเมื่อใดควรเริ่ม | +ครอบครัวที่ยุ่ง: มื้ออาหารด่วนได้ทุกเมื่อ |
| การใช้งานที่เหมาะสม | +เช้าที่เร่งรีบ: อาหารเช้าอย่างรวดเร็วก่อนไปโรงเรียน |
| +มื้อกลางวันอย่างรวดเร็ว: ปานินีในไม่กี่นาที | +ของว่างหลังเลิกเรียน: ขนมหวานทันใจ |
| +ความอยากอาหารยามดึก: ไม่ต้องรอ | +เตรียมอาหาร: ปรุงอาหารเป็นชุดได้เร็วขึ้น |
![]()
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2000 |
| ราคา: | $7.81/pieces 1000-4999 pieces |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | 6 ชิ้น/หีบ ขนาด:48X30.5X36.2ซม |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 45วัน/ 1 ~ 4000ชิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1000000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องทำแซนด์วิชเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม 650W 8 แม่พิมพ์ ปลาไทยากิ วาฟเฟิล ปานินี
ทำอาหารอย่างสร้างสรรค์พร้อมประหยัดพลังงานด้วยเครื่องทำแซนด์วิชที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมขนาด 650W นี้ ซึ่งมีระดับประสิทธิภาพพลังงาน Class A การออกแบบที่ประหยัดพลังงานให้ประสิทธิภาพที่ทรงพลังโดยใช้ไฟฟ้าเพียงเล็กน้อย ช่วยลดการปล่อยคาร์บอนและค่าสาธารณูปโภค ด้วยแม่พิมพ์ที่เปลี่ยนได้ 8 แบบ รวมถึงแม่พิมพ์ปลาไทยากิ วาฟเฟิล แซนด์วิช และปานินี เครื่องใช้ไฟฟ้าหนึ่งเครื่องสามารถใช้แทนอุปกรณ์หลายชิ้นได้ ช่วยประหยัดเงินและพื้นที่จัดเก็บ สารเคลือบกันติดช่วยลดความจำเป็นในการใช้น้ำมันหรือเนย ส่งเสริมการทำอาหารที่ดีต่อสุขภาพ ด้ามจับเย็นและระบบตัดไฟความร้อนเพื่อความปลอดภัยช่วยให้การทำงานปลอดภัย เหมาะสำหรับครัวเรือนที่ใส่ใจสิ่งแวดล้อมและครอบครัวที่ประหยัดงบประมาณซึ่งต้องการความหลากหลายโดยไม่สิ้นเปลืองข้อมูลจำเพาะชื่อแบรนด์Anbolifeหมายเลขรุ่นBS-216แหล่งกำเนิดสินค้าเจ้อเจียง ประเทศจีนชื่อผลิตภัณฑ์เครื่องทำแซนด์วิช เครื่องทำปลาไทยากิ เครื่องทำวาฟเฟิล เครื่องปิ้งขนมปังปานินีประเภทเครื่องทำแซนด์วิชแบบถอดได้ 1 ชิ้น, เครื่องทำปลาไทยากิ, เครื่องทำวาฟเฟิล, เครื่องปิ้งขนมปังปานินีวัสดุอลูมิเนียมสีสีที่กำหนดเองรูปร่างสี่เหลี่ยมขนาดผลิตภัณฑ์
| ขนาดแผ่น | 14*14 ซม. |
| กำลังไฟ | 650W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240V (120V เป็นทางเลือก), 50-60Hz |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมอิเล็กทรอนิกส์, การควบคุมอุณหภูมิเทอร์โมสตัท |
| ประสิทธิภาพพลังงาน | Class A |
| ประเภทแผ่น | แผ่นถอดได้ |
| แผ่นเปลี่ยนได้ | แม่พิมพ์เสริม 8 แบบ: แผ่นย่าง / ปานินี, แผ่นย่าง, แผ่นแซนด์วิช, แผ่นวาฟเฟิล, แผ่นปลาไทยากิ, อื่นๆ |
| คุณสมบัติหลัก | พื้นผิวเคลือบกันติด, ด้ามจับเย็น, ระบบตัดไฟความร้อน, ฟิวส์ความร้อน, ไฟแสดงสถานะเปิด/พร้อมใช้งาน (ควบคุมด้วยเทอร์โมสตัท), ขาตั้งกันลื่น, ตั้งตรงเพื่อการจัดเก็บที่กะทัดรัด, ทำความสะอาดง่าย, ประหยัดพื้นที่ |
| ข้อได้เปรียบ | ประหยัดพลังงาน, เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| การใช้งาน | ครัวเรือน, ห้องครัวบ้าน, ใช้ในครอบครัว, ร้านเบเกอรี่ขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| การควบคุมแอป | ไม่ |
| แม่พิมพ์ส่วนตัว | ใช่ |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่องลูกฟูก, กล่องสี, กล่องของขวัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี |
| คุณสมบัติ | +อุ่นเครื่องเร็ว: พร้อมใช้งานในเวลาไม่ถึง 60 วินาที |
| +กำลังไฟ 650W: ทำอาหารได้รวดเร็วและมีประสิทธิภาพ | +แม่พิมพ์ 8 แบบ: ไม่ต้องรอระหว่างสูตร |
| +ไฟแสดงสถานะพร้อมใช้งาน: รู้ว่าเมื่อใดควรเริ่ม | +ครอบครัวที่ยุ่ง: มื้ออาหารด่วนได้ทุกเมื่อ |
| การใช้งานที่เหมาะสม | +เช้าที่เร่งรีบ: อาหารเช้าอย่างรวดเร็วก่อนไปโรงเรียน |
| +มื้อกลางวันอย่างรวดเร็ว: ปานินีในไม่กี่นาที | +ของว่างหลังเลิกเรียน: ขนมหวานทันใจ |
| +ความอยากอาหารยามดึก: ไม่ต้องรอ | +เตรียมอาหาร: ปรุงอาหารเป็นชุดได้เร็วขึ้น |
![]()