| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | $4.10 |
| ลักษณะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทของบรรจุ | กล่อง (สี) กล่องของขวัญ กล่องกระบอก |
| ประเภทผม | ประเภทผมทุกชนิด |
| เลขรุ่น | AB1130 |
| ระยะอุณหภูมิ | 130-230 °C (10 การตั้งค่าปรับได้) |
| วัสดุของแผ่น | เทฟลอน |
| ขนาดแผ่น | 10.55 x 2.5 ซม. |
| โวลเตชั่น | 110-240V, 50Hz |
| พลัง | 42W |
| วัสดุของร่างกาย | PET/PA66 |
การบรรจุสินค้าอย่างเป็นมืออาชีพและมิตรต่อสิ่งแวดล้อม จะทําให้สินค้าของคุณได้รับการส่งอย่างปลอดภัย
Anbolife Technology Co., Ltd เป็นผู้ผลิตและผู้ส่งออกมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในเครื่องประกอบความงามส่วนตัวและเครื่องประกอบไฟฟ้าครัวGS, UL, ETL และอื่นๆ เราให้บริการ OEM / ODM และรักษาการรับรอง ISO9001 / BSCI เพื่อรับประกันคุณภาพสูงและผลงานที่น่าเชื่อถือ
เราตั้งอยู่ที่เจเจียงจาง ประเทศจีน และดําเนินการตั้งแต่ปี 2015 เราให้บริการลูกค้าทั่วโลก รวมถึงอเมริกาใต้, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, อเมริกาเหนือ และยุโรป
เราทําตัวอย่างก่อนการผลิต และตรวจสอบสุดท้าย ก่อนการส่ง เพื่อรับประกันมาตรฐานคุณภาพ
1ความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาที่ก้าวหน้า และการนําเทคโนโลยีมาใช้
2กระบวนการผลิตที่มีประสิทธิภาพเพื่อคุณภาพสูงและการจัดส่งอย่างรวดเร็ว
3การรับรองที่ครบวงจรสําหรับความสอดคล้องกับตลาดโลก
เรายอมรับ T / T, L / C, D / P, D / A ในดอลลาร์หรือยูโร, ด้วยเงื่อนไขการจัดส่งที่ยืดหยุ่นรวม FOB, CFR, CIF, EXW, DDP และ DDU.
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | $4.10 |
| ลักษณะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทของบรรจุ | กล่อง (สี) กล่องของขวัญ กล่องกระบอก |
| ประเภทผม | ประเภทผมทุกชนิด |
| เลขรุ่น | AB1130 |
| ระยะอุณหภูมิ | 130-230 °C (10 การตั้งค่าปรับได้) |
| วัสดุของแผ่น | เทฟลอน |
| ขนาดแผ่น | 10.55 x 2.5 ซม. |
| โวลเตชั่น | 110-240V, 50Hz |
| พลัง | 42W |
| วัสดุของร่างกาย | PET/PA66 |
การบรรจุสินค้าอย่างเป็นมืออาชีพและมิตรต่อสิ่งแวดล้อม จะทําให้สินค้าของคุณได้รับการส่งอย่างปลอดภัย
Anbolife Technology Co., Ltd เป็นผู้ผลิตและผู้ส่งออกมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในเครื่องประกอบความงามส่วนตัวและเครื่องประกอบไฟฟ้าครัวGS, UL, ETL และอื่นๆ เราให้บริการ OEM / ODM และรักษาการรับรอง ISO9001 / BSCI เพื่อรับประกันคุณภาพสูงและผลงานที่น่าเชื่อถือ
เราตั้งอยู่ที่เจเจียงจาง ประเทศจีน และดําเนินการตั้งแต่ปี 2015 เราให้บริการลูกค้าทั่วโลก รวมถึงอเมริกาใต้, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, อเมริกาเหนือ และยุโรป
เราทําตัวอย่างก่อนการผลิต และตรวจสอบสุดท้าย ก่อนการส่ง เพื่อรับประกันมาตรฐานคุณภาพ
1ความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาที่ก้าวหน้า และการนําเทคโนโลยีมาใช้
2กระบวนการผลิตที่มีประสิทธิภาพเพื่อคุณภาพสูงและการจัดส่งอย่างรวดเร็ว
3การรับรองที่ครบวงจรสําหรับความสอดคล้องกับตลาดโลก
เรายอมรับ T / T, L / C, D / P, D / A ในดอลลาร์หรือยูโร, ด้วยเงื่อนไขการจัดส่งที่ยืดหยุ่นรวม FOB, CFR, CIF, EXW, DDP และ DDU.