| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ปี 2000 |
| ราคา: | $5.60 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่อง สะดวก ผม และ เครื่อง สะบัด ผม |
| โวลเตชั่นและพลังงาน | 110-240V 50/60Hz 55W |
| วัสดุของแผ่น | แผ่นอลูมิเนียมเคลือบเซรามิก |
| อุณหภูมิ | 120-210 °C (เพิ่มขึ้น 10 °C) |
| หน้าที่ | ปิดเครื่องในอีกครึ่งชั่วโมง |
| สายไฟฟ้าและพล็อก | พล็อกและสายไฟฟ้าแบบมาตรฐานที่มีในทุกประเทศ |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ปี 2000 |
| ราคา: | $5.60 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่อง สะดวก ผม และ เครื่อง สะบัด ผม |
| โวลเตชั่นและพลังงาน | 110-240V 50/60Hz 55W |
| วัสดุของแผ่น | แผ่นอลูมิเนียมเคลือบเซรามิก |
| อุณหภูมิ | 120-210 °C (เพิ่มขึ้น 10 °C) |
| หน้าที่ | ปิดเครื่องในอีกครึ่งชั่วโมง |
| สายไฟฟ้าและพล็อก | พล็อกและสายไฟฟ้าแบบมาตรฐานที่มีในทุกประเทศ |