| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ปี 2000 |
| ราคา: | $7.60 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องตัดผม |
| โวลเตชั่นและพลังงาน | 100-240V 50/60HZ 55W |
| วัสดุของแผ่น | แผ่นอลูมิเนียมเคลือบเซรามิก |
| การตั้งค่าอุณหภูมิ | 130, 150, 170, 190, 210 °C |
| ขนาดสินค้า | 36.5*5.5*8เซนติเมตร |
| สายไฟฟ้าและพล็อก | สามารถใช้ได้สําหรับทุกประเทศมาตรฐาน |
Ningbo Anbo United Electric Appliance Co., Ltd. เป็นผู้ผลิตและส่งออกอุปกรณ์ดูแลบุคคลอย่างมืออาชีพเราเชี่ยวชาญในการพัฒนาผลิตภัณฑ์เทคโนโลยีสูง ที่เสริมสร้างชีวิตประจําวัน ด้วยการออกแบบที่สะดวกต่อผู้ใช้บริการของเราประกอบด้วยการแก้ไข OEM / ODM และเราร่วมมือกับแบรนด์ที่มีชื่อเสียงระดับโลก เพื่อส่งผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพในราคาที่แข่งขันได้
เรายอมรับทุกชนิดของบรรจุที่กําหนดเอง รวมถึงกล่องสีกล่องของขวัญกล่องไปรษณีย์ และกล่องกระจกกระจก เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะของคุณ
ใช่ เราเป็นผู้ผลิตและการค้า
ใช่ OEM ก็ยอมรับได้
ปกติเวลานําไปใช้คือ 30-45 วัน
เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ด้วยการตรวจสอบ 100% ก่อนการจัดส่ง รวมถึงการทดสอบความดันสูง 3000-3800 วอลล์ เพื่อรับรองความน่าเชื่อถือของสินค้า
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ปี 2000 |
| ราคา: | $7.60 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องตัดผม |
| โวลเตชั่นและพลังงาน | 100-240V 50/60HZ 55W |
| วัสดุของแผ่น | แผ่นอลูมิเนียมเคลือบเซรามิก |
| การตั้งค่าอุณหภูมิ | 130, 150, 170, 190, 210 °C |
| ขนาดสินค้า | 36.5*5.5*8เซนติเมตร |
| สายไฟฟ้าและพล็อก | สามารถใช้ได้สําหรับทุกประเทศมาตรฐาน |
Ningbo Anbo United Electric Appliance Co., Ltd. เป็นผู้ผลิตและส่งออกอุปกรณ์ดูแลบุคคลอย่างมืออาชีพเราเชี่ยวชาญในการพัฒนาผลิตภัณฑ์เทคโนโลยีสูง ที่เสริมสร้างชีวิตประจําวัน ด้วยการออกแบบที่สะดวกต่อผู้ใช้บริการของเราประกอบด้วยการแก้ไข OEM / ODM และเราร่วมมือกับแบรนด์ที่มีชื่อเสียงระดับโลก เพื่อส่งผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพในราคาที่แข่งขันได้
เรายอมรับทุกชนิดของบรรจุที่กําหนดเอง รวมถึงกล่องสีกล่องของขวัญกล่องไปรษณีย์ และกล่องกระจกกระจก เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะของคุณ
ใช่ เราเป็นผู้ผลิตและการค้า
ใช่ OEM ก็ยอมรับได้
ปกติเวลานําไปใช้คือ 30-45 วัน
เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ด้วยการตรวจสอบ 100% ก่อนการจัดส่ง รวมถึงการทดสอบความดันสูง 3000-3800 วอลล์ เพื่อรับรองความน่าเชื่อถือของสินค้า