| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1000 ชิ้น |
| ราคา: | CN¥274.37/pieces 1000-2999 pieces |
12L Double Basket Air Fryer เตียง 2800W การควบคุมดิจิตอล พับ LED เมนู
พบกับ Anbolife 6L + 6L Double Stack Air Fryer ราคา 2800W ราคาสองถังพลังงานที่มีจอดิจิตอล LED ที่พับได้ และโปรแกรมการทําอาหารที่กําหนดไว้ 12 รายการอุปกรณ์สี่เหลี่ยมที่ทันสมัยนี้ให้บริการ 360 ความเร็วสูงการไหลเวียนอากาศสําหรับ crispy, อาหารไร้น้ํามันที่มีน้ํามันน้อยกว่า 80% แต่ละกระเป๋าทํางานเป็นอิสระด้วยการควบคุมดิจิตอลหนึ่งสัมผัสกระเป๋าสตางค์ที่สามารถถอดออกจากเครื่องซักจานได้, และมือสัมผัสเย็นทําให้การทําความสะอาดไม่ยุ่งยาก เหมาะสมสําหรับครอบครัวที่ต้องการการทําความสะอาดอากาศ 2 แผ่นการทํางาน 2800w
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องต้มอากาศหลายฟังก์ชัน / เครื่องต้มอากาศร้อน |
| ประเภท | กระเป๋าสองตัว เครื่องต้มอากาศ |
| สไตล์ | โมเดิร์น |
| วัสดุ | พลาสติก PP+SS |
| วัสดุไม่ติด | พีทีเอฟอี, ผิวที่ไม่ติดกับความปลอดภัย LFGB FDA |
| รูปทรง | ตาราง |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| ความจุ | 6L + 6L ค้อนสอง, > 6L, 10L มี |
| เน้น ๆ | 6l + 6l เครื่องต้มอากาศแบบเตียงคู่ เครื่องต้มอากาศแบบเตียงสอง 2800w |
| พลัง | 2800W ((1800W ยังถูกระบุ) |
| โวลเตชั่น | 110-127V / 220-240V ~ 50/60Hz |
| อุปกรณ์ทําความร้อน | SS304 อุปกรณ์ทําความร้อน |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์แอลเอซี โคลล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ระยะอุณหภูมิ | 80-200°C / 175-400°F |
| ไทมอร์ | นาฬิกา 30/60 นาที พร้อมปิดอัตโนมัติ |
| ประเภทควบคุม | การควบคุมดิจิทัล |
| วิธีควบคุม | จอดิจิตอล LED ที่พับได้ |
| การแสดง | หน้าจอ LCD, หน้าจอดิจิตอล LED |
| การตั้งค่าการปรุงอาหาร | โปรแกรมการปรุงอาหาร 8/12 |
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| วิธีการทําความร้อน | 360 การหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง เทคโนโลยีหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง |
| ลักษณะสําคัญ | พื้นผิวการปรุงอาหารที่ไม่ติดต่อกัน, การควบคุมเทอร์โมสแตตที่ปรับได้, ถังน้ํามันที่แยกออก, ป้องกันความร้อนเกิน, พร้อมสัญญาณแสง, พร้อมหน้าต่างการสังเกต, จอจอ LCD |
| ลักษณะความปลอดภัย | ด้วยไมโครสวิทช์สําหรับดึงออกเพื่อดูอาหารในเวลาใด ๆ การป้องกันความร้อนเกิน การป้องกันเท้าที่ไม่เลื่อน การจับแตะเย็นด้วยการป้องกันการกระแทก การปิดอัตโนมัติ |
| การปฏิบัติงาน | การ ใช้งาน ด้วย การสัมผัส เดียว ทํางาน ได้ ง่าย |
| ลักษณะ | การทําความร้อนที่ไม่ใช้น้ํามัน |
| มัลติฟันก์ชัน | ปรับอุณหภูมิ+เวลา |
| การใช้งาน | ครัวเรือน |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| การรับรอง | ไม่ถูกระบุอย่างสมบูรณ์แบบ (ระบุความปลอดภัยของ LFGB FDA) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
| คําสําคัญ | เครื่อง Fryer ไม่มีน้ํามัน |
| เอกสาร | โปรโมชั่น PDF มีให้เลือก |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1000 ชิ้น |
| ราคา: | CN¥274.37/pieces 1000-2999 pieces |
12L Double Basket Air Fryer เตียง 2800W การควบคุมดิจิตอล พับ LED เมนู
พบกับ Anbolife 6L + 6L Double Stack Air Fryer ราคา 2800W ราคาสองถังพลังงานที่มีจอดิจิตอล LED ที่พับได้ และโปรแกรมการทําอาหารที่กําหนดไว้ 12 รายการอุปกรณ์สี่เหลี่ยมที่ทันสมัยนี้ให้บริการ 360 ความเร็วสูงการไหลเวียนอากาศสําหรับ crispy, อาหารไร้น้ํามันที่มีน้ํามันน้อยกว่า 80% แต่ละกระเป๋าทํางานเป็นอิสระด้วยการควบคุมดิจิตอลหนึ่งสัมผัสกระเป๋าสตางค์ที่สามารถถอดออกจากเครื่องซักจานได้, และมือสัมผัสเย็นทําให้การทําความสะอาดไม่ยุ่งยาก เหมาะสมสําหรับครอบครัวที่ต้องการการทําความสะอาดอากาศ 2 แผ่นการทํางาน 2800w
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องต้มอากาศหลายฟังก์ชัน / เครื่องต้มอากาศร้อน |
| ประเภท | กระเป๋าสองตัว เครื่องต้มอากาศ |
| สไตล์ | โมเดิร์น |
| วัสดุ | พลาสติก PP+SS |
| วัสดุไม่ติด | พีทีเอฟอี, ผิวที่ไม่ติดกับความปลอดภัย LFGB FDA |
| รูปทรง | ตาราง |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| ความจุ | 6L + 6L ค้อนสอง, > 6L, 10L มี |
| เน้น ๆ | 6l + 6l เครื่องต้มอากาศแบบเตียงคู่ เครื่องต้มอากาศแบบเตียงสอง 2800w |
| พลัง | 2800W ((1800W ยังถูกระบุ) |
| โวลเตชั่น | 110-127V / 220-240V ~ 50/60Hz |
| อุปกรณ์ทําความร้อน | SS304 อุปกรณ์ทําความร้อน |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์แอลเอซี โคลล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ระยะอุณหภูมิ | 80-200°C / 175-400°F |
| ไทมอร์ | นาฬิกา 30/60 นาที พร้อมปิดอัตโนมัติ |
| ประเภทควบคุม | การควบคุมดิจิทัล |
| วิธีควบคุม | จอดิจิตอล LED ที่พับได้ |
| การแสดง | หน้าจอ LCD, หน้าจอดิจิตอล LED |
| การตั้งค่าการปรุงอาหาร | โปรแกรมการปรุงอาหาร 8/12 |
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| วิธีการทําความร้อน | 360 การหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง เทคโนโลยีหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง |
| ลักษณะสําคัญ | พื้นผิวการปรุงอาหารที่ไม่ติดต่อกัน, การควบคุมเทอร์โมสแตตที่ปรับได้, ถังน้ํามันที่แยกออก, ป้องกันความร้อนเกิน, พร้อมสัญญาณแสง, พร้อมหน้าต่างการสังเกต, จอจอ LCD |
| ลักษณะความปลอดภัย | ด้วยไมโครสวิทช์สําหรับดึงออกเพื่อดูอาหารในเวลาใด ๆ การป้องกันความร้อนเกิน การป้องกันเท้าที่ไม่เลื่อน การจับแตะเย็นด้วยการป้องกันการกระแทก การปิดอัตโนมัติ |
| การปฏิบัติงาน | การ ใช้งาน ด้วย การสัมผัส เดียว ทํางาน ได้ ง่าย |
| ลักษณะ | การทําความร้อนที่ไม่ใช้น้ํามัน |
| มัลติฟันก์ชัน | ปรับอุณหภูมิ+เวลา |
| การใช้งาน | ครัวเรือน |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| การรับรอง | ไม่ถูกระบุอย่างสมบูรณ์แบบ (ระบุความปลอดภัยของ LFGB FDA) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
| คําสําคัญ | เครื่อง Fryer ไม่มีน้ํามัน |
| เอกสาร | โปรโมชั่น PDF มีให้เลือก |