| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1000 ชิ้น |
| ราคา: | CN¥274.37/pieces 1000-2999 pieces |
Stack Air Fryer 6L+6L Top Bottom Heater เครื่องทําความร้อนไม่ติด
พบกับ Anbolife 2800W Electric Double Stack Air Fryer เครื่องปรุงอากาศแบบสองคัน 6L + 6L ที่มีความปฏิวัติจอ LCD ที่พับได้ และตัวเลือกหน้าต่างที่เห็นได้ ทําให้การติดตามง่ายข้างนอกนี้ การหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง 360 ° ให้อาหารที่ว่างไขมันและกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับและความปลอดภัยของไมโครสวิทช์สําหรับการดูที่ดึงออกการเคลือบ PTFE ที่ไม่ติด, กระเป๋าสตางค์ที่ปลอดภัยจากเครื่องซักจาน, และมือสัมผัสเย็นทําให้สะอาดง่ายเหมาะสําหรับครอบครัวในครัวเรือนที่มองหา 2800w ดับเบิ้ลสเต็ปอากาศไดร์ฟอร์มประสิทธิภาพในพื้นที่ที่ประหยัดการออกแบบตั้ง.
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องต้มอากาศหลายฟังก์ชัน / เครื่องต้มอากาศร้อน |
| ประเภท | กระเป๋าสองตัว เครื่องต้มอากาศ |
| สไตล์ | โมเดิร์น |
| วัสดุ | พลาสติก PP+SS |
| วัสดุไม่ติด | พีทีเอฟอี, ผิวที่ไม่ติดกับความปลอดภัย LFGB FDA |
| รูปทรง | ตาราง |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| ความจุ | 6L + 6L ค้อนสอง, > 6L, 10L มี |
| เน้น ๆ | 2800w เครื่องปรุงอากาศแบบเตียงคู่ เครื่องปรุงอากาศแบบเตียงสองแบบไฟฟ้า |
| พลัง | 2800W (1800W ยังมีอยู่ในรายการ) |
| โวลเตชั่น | 110-127V / 220-240V ~ 50/60Hz |
| อุปกรณ์ทําความร้อน | อุปกรณ์ทําความร้อน SS304 เครื่องทําความร้อนด้านบนและด้านล่าง |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์แอลเอซี โคลล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ระยะอุณหภูมิ | 80-200°C / 175-400°F |
| ไทมอร์ | นาฬิกา 30/60 นาที พร้อมปิดอัตโนมัติ |
| ประเภทควบคุม | การควบคุมดิจิทัล |
| วิธีควบคุม | จอ LCD ที่พับได้ ดิจิตอล LED |
| การแสดง | หน้าจอ LCD, หน้าจอดิจิตอล LED |
| การตั้งค่าการปรุงอาหาร | โปรแกรมการปรุงอาหาร 8/12 |
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| วิธีการทําความร้อน | 360 การหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง เทคโนโลยีหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง |
| ลักษณะที่เห็นได้ชัด | ตัวเลือกหน้าต่างที่มองเห็นได้ พร้อมกับไมโครสวิตช์สําหรับการดึงออกเพื่อดูอาหารในเวลาใด ๆ |
| ลักษณะสําคัญ | พื้นผิวการปรุงอาหารที่ไม่ติดต่อ, การควบคุมเทอร์โมสแตตที่ปรับได้, ถังน้ํามันที่แยกออก, ป้องกันความร้อนเกิน, พร้อมสัญญาณแสง, พร้อมหน้าต่างการสังเกต, จอจอ LCD |
| ลักษณะความปลอดภัย | ด้วยไมโครสวิทช์ การป้องกันความร้อนเกิน ขาไม่เลื่อน การจับแตะเย็นด้วยการป้องกันการกระแทก การปิดอัตโนมัติ |
| การปฏิบัติงาน | การ ใช้งาน ด้วย การสัมผัส เดียว ทํางาน ได้ ง่าย |
| ลักษณะ | การทําความร้อนที่ไม่ใช้น้ํามัน |
| มัลติฟันก์ชัน | ปรับอุณหภูมิ+เวลา |
| การใช้งาน | ครัวเรือน |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
| คําสําคัญ | เครื่อง Fryer ไม่มีน้ํามัน |
| เอกสาร | โปรโมชั่น PDF มีให้เลือก |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1000 ชิ้น |
| ราคา: | CN¥274.37/pieces 1000-2999 pieces |
Stack Air Fryer 6L+6L Top Bottom Heater เครื่องทําความร้อนไม่ติด
พบกับ Anbolife 2800W Electric Double Stack Air Fryer เครื่องปรุงอากาศแบบสองคัน 6L + 6L ที่มีความปฏิวัติจอ LCD ที่พับได้ และตัวเลือกหน้าต่างที่เห็นได้ ทําให้การติดตามง่ายข้างนอกนี้ การหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง 360 ° ให้อาหารที่ว่างไขมันและกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับและความปลอดภัยของไมโครสวิทช์สําหรับการดูที่ดึงออกการเคลือบ PTFE ที่ไม่ติด, กระเป๋าสตางค์ที่ปลอดภัยจากเครื่องซักจาน, และมือสัมผัสเย็นทําให้สะอาดง่ายเหมาะสําหรับครอบครัวในครัวเรือนที่มองหา 2800w ดับเบิ้ลสเต็ปอากาศไดร์ฟอร์มประสิทธิภาพในพื้นที่ที่ประหยัดการออกแบบตั้ง.
| ชื่อแบรนด์ | อานบอลิฟ |
| สถานที่เกิด | เชียงราย, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องต้มอากาศหลายฟังก์ชัน / เครื่องต้มอากาศร้อน |
| ประเภท | กระเป๋าสองตัว เครื่องต้มอากาศ |
| สไตล์ | โมเดิร์น |
| วัสดุ | พลาสติก PP+SS |
| วัสดุไม่ติด | พีทีเอฟอี, ผิวที่ไม่ติดกับความปลอดภัย LFGB FDA |
| รูปทรง | ตาราง |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| ความจุ | 6L + 6L ค้อนสอง, > 6L, 10L มี |
| เน้น ๆ | 2800w เครื่องปรุงอากาศแบบเตียงคู่ เครื่องปรุงอากาศแบบเตียงสองแบบไฟฟ้า |
| พลัง | 2800W (1800W ยังมีอยู่ในรายการ) |
| โวลเตชั่น | 110-127V / 220-240V ~ 50/60Hz |
| อุปกรณ์ทําความร้อน | อุปกรณ์ทําความร้อน SS304 เครื่องทําความร้อนด้านบนและด้านล่าง |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์แอลเอซี โคลล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ระยะอุณหภูมิ | 80-200°C / 175-400°F |
| ไทมอร์ | นาฬิกา 30/60 นาที พร้อมปิดอัตโนมัติ |
| ประเภทควบคุม | การควบคุมดิจิทัล |
| วิธีควบคุม | จอ LCD ที่พับได้ ดิจิตอล LED |
| การแสดง | หน้าจอ LCD, หน้าจอดิจิตอล LED |
| การตั้งค่าการปรุงอาหาร | โปรแกรมการปรุงอาหาร 8/12 |
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| วิธีการทําความร้อน | 360 การหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง เทคโนโลยีหมุนเวียนอากาศความเร็วสูง |
| ลักษณะที่เห็นได้ชัด | ตัวเลือกหน้าต่างที่มองเห็นได้ พร้อมกับไมโครสวิตช์สําหรับการดึงออกเพื่อดูอาหารในเวลาใด ๆ |
| ลักษณะสําคัญ | พื้นผิวการปรุงอาหารที่ไม่ติดต่อ, การควบคุมเทอร์โมสแตตที่ปรับได้, ถังน้ํามันที่แยกออก, ป้องกันความร้อนเกิน, พร้อมสัญญาณแสง, พร้อมหน้าต่างการสังเกต, จอจอ LCD |
| ลักษณะความปลอดภัย | ด้วยไมโครสวิทช์ การป้องกันความร้อนเกิน ขาไม่เลื่อน การจับแตะเย็นด้วยการป้องกันการกระแทก การปิดอัตโนมัติ |
| การปฏิบัติงาน | การ ใช้งาน ด้วย การสัมผัส เดียว ทํางาน ได้ ง่าย |
| ลักษณะ | การทําความร้อนที่ไม่ใช้น้ํามัน |
| มัลติฟันก์ชัน | ปรับอุณหภูมิ+เวลา |
| การใช้งาน | ครัวเรือน |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องไฟฟ้า |
| โมลด์ส่วนตัว | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | ส่วนสํารองฟรี |
| คําสําคัญ | เครื่อง Fryer ไม่มีน้ํามัน |
| เอกสาร | โปรโมชั่น PDF มีให้เลือก |